I wanted to marry Tanasha 100%- Diamond in first interview after break-up

Diamond Platnumz has come clean on his breakup with Tanasha Donna, stating that he was ready to marry her, but unfortunately, things did not work out.

“Nilikuwa nataka kumuoa Tanasha 100%, ndo maana hata mtu alikuwa akija tu kuzungumzia mahusiano na mimi, namwambia naomba tuheshimiane. Lakini sielewi kwa sababu gani, labda mwezi mungu anamakusudi yake aliyopanda mbele ndo maana kwa nia njee tukaona hatukutani sehemu tunataka tukutane, lakini yeye anania safi na mimi pia nina nia safi, lakini kuna vitu ambavyo katila future yetu vilikuwa havikutani, ndiposa tukasema kila mtu inabidii atafakari ni njia ipi anachukua,” said Diamond Platnumz.

Diamond-Platnumz-holding-Tanasha
Diamond-Platnumz-holding-Tanasha

The WCB President added that he would not go into details of their relationship, out of the respect he has for his Baby Mama.

”Kwasababu Mzazi Mwenzangu Hajaweka Bayana Sio Vizuri Mimi Kuziweka Bayana, Lakini Kiukweli Hatuko Pamoja, Mimi Na @tanashadonna Kuna Sababu Ambazo Nadhani Zilikuwa Nje Ya Uwezo Wetu Tukasema Labda Tupeane Space Lakini Haihusishi Na Kufumaniana Kuna Makubaliano Tu ya Kifamilia Ya Kujenga Future Yetu Ya Kesho Tulikuwa Hatukutani Katikati, Yeye Anataka Hivi Mi Nataka Vile, Mungu Kama Amepanga Kuwa Wote Tunaweza Kuwa Wote Lakini Kama Hakupanga Basi Haiwezi kuwa,” explained Diamond Platnumz.

Diamond-Platnumz-with-Tanasha and his mother
Diamond-Platnumz-with-Tanasha and his mother

Chibu Dangote further said that currently he is not ready to start a new relationship, but when he does it must lead into marriage.

‘Sijui Kwanini Nikiachana Na wanawake Mama Yangu Anahusishwa, Ndio Maana Sasa hivi Sitaki Tena Kuwa Kwenye Mahusiano Na Mtu Yeyote Au ikitokea Nipo Kwenye Mahusiano Basi Ni Ndoa,” noted Platnumz.
Thee Jeje maker also acknowledged that its true Ms Donna converted to Islam last year during their visit to his home town Kigoma.

“Ni Kweli Tulipokuwa Kigoma @tanashadonna Alibadili Dini Na Kuwa Muisilamu Na Katika Hili namshukuru Sana @ricardomomo Yeye Alifanikisha Hili, Nilimwambia @ricardomomo Ukijitahidi @tanashadonna Abadili Dini Nakupiga Kiwanja, Kwahiyo @ricardomomo Alikuwa Anampa Mazuri Ya Dini Ya kiisilamu, Kwahiyo Baadaa Akasema Anaanza Kuupenda Uisilamu na Baadae Akabadili Dini.” disclosed Diamond.

Diamond Platnumz with Tanasha in the past
Diamond Platnumz with Tanasha in the past

Read here for more stories

- Advertisement -spot_img

Stay Connected

16,985FansLike
2,458FollowersFollow
61,453SubscribersSubscribe

Must Read

- Advertisement -spot_img

Recent News